ரணில்-சஜித் தனித்தனியாக

வேட்புமனுக்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும் நாள் வரை சஜித் பிரேமதாசவுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்துமாறு ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்க கட்சி மூத்தவர்களுக்கு அறிவுறுத்தியிருந்தார்.  ஆனால்,பாத்திரங்கள் அச்சிட செல்லும்போது இரு கட்சிகளும் தனித்தனியாக தேர்தலில் போட்டியிட முடிவு செய்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளன.

கடந்த புதன்கிழமை (04) நடைபெற்ற செயற்குழு கூட்டத்திற்குப் பிறகு கட்சி மூத்தவர்களை சந்தித்த பின்னர் ரணில் விக்ரமசிங்க இந்த ஆலோசனை வழங்கியுள்ளார். இருப்பினும், பேச்சுவார்த்தைகளின் போது, ​​இரு தரப்பினரும் தனித்தனியாக வேட்பு மனுக்களை கோர நடவடிக்கை எடுத்திருந்தனர்.

செயற்குழு கூட்டத்தில், தேர்தலில் போட்டியிடும் வேட்பாளர்களை பரிந்துரைக்க நியமனக் குழு நியமிக்கப்பட்டது. கூட்டத்தில் சஜித் பிரிவு கலந்து கொள்ளவில்லை, அவர்கள் மலிக் சமரவிக்ரமவை தங்கள் பிரதிநிதியாக சேர்த்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில், சஜித் பிரிவும் தனித்தனியாக சந்தித்து ஒன்றுபட்ட ஐக்கிய மக்கள் சக்தியை பரிந்துரைத்தது. இதில் சஜித் பிரேமதாச, லக்ஷ்மன் கிரியெல்ல, ரவீந்திர சமரவீர, கபீர் ஹாஷிம், தலதா அத்துகோரல மற்றும் சந்திரணி பண்டார ஆகியோர் அடங்குவர்.

இதற்கிடையில், கட்சி ஒற்றுமைக்காக தான் பொதுச் செயலாளர் பதவியில் இருந்து விலகுவதாகவும், இரு கட்சிகளுக்கும் பொருத்தமான ஒருவரை நியமிக்க முடியும் என்றும் அகில விராஜ் காரியவசம் தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், ராஜித சேனரத்ன, மங்கள சமரவீர மற்றும் பலர் புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தில் இணைத்தல் அல்லது கையெழுத்திடுவதில் ஈடுபட்டனர். இரு கட்சிகளும் இணைந்தால் பிரதமர் வேட்பாளராக நிற்கத் தான் தயாராக இருப்பதாகவும் கரு ஜெயசூரிய கூறியுள்ளார்.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.