பீஜிங் சென்றால் தனிமைப்படுத்தலை தவிர்க்க முடியாது

மார்ச் 16, அதாவது நேற்று முதல் பீஜிங் வருவோர் தங்கள் செலவில் 14 நாட்கள்  தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் பரிசோதனையை ஏற்க வேண்டும் என்று பீஜிங்கில் உள்ள அதிகாரிகள் கூறுகிறார்கள்.

பீஜிங்கில் தொற்றுநோய் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாட்டுக்கு வெளிநாடுகளில் இருந்து வரும் நோயாளிகள் முக்கிய தடையாக இருந்துள்ளனர் என்றும்,  மேலும் அவை பீஜிங்கில் புதிதாக கண்டறியப்பட்ட நோயாளிகளில் செல்வாக்கு செலுத்தியுள்ளதாகவும்  பீஜிங்கின் துணை பொதுச்செயலாளர் Chen Bei தெரிவித்தார்.

மேலும் அவர், மார்ச் 15 நள்ளிரவு முதல், சீனாவில் பீஜிங்கிற்குள் நுழையும் அனைத்து நபர்களும் 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தலுக்காக மத்திய கண்காணிப்பு மையங்களுக்கு அனுப்பப்பட வேண்டும் என்றும், வெளிநாட்டு கொரோனா வைரஸ்களிலிருந்து தொற்று மற்றும் தொற்று நோய்கள் பரவுவதைத் தடுக்க வேண்டும் என்றும்  கூறினார்.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.