யுனெஸ்கோ உலக டிஜிட்டல் நூலகத்தின் இலவச பயன்பாட்டை ஊக்குவிக்கிறது

கொரோனா வைரஸ் (COVID-19) தொற்றுநோய்க்கு இடையில், யுனெஸ்கோ தனிமையில் இருப்பவர்களை இலவச கல்வி வளத்தை தொலைவிலிருந்து அணுக அழைக்கிறது.

மராகேச் –  ஐக்கிய நாடுகளின் கல்வி, அறிவியல் மற்றும் கலாச்சார அமைப்பு [The United Nations Educational, Scientific and Cultural Organization (UNESCO)] (யுனெஸ்கோ) உலகெங்கிலும் உள்ள கற்பவர்களுக்கு அதன் டிஜிட்டல் நூலகத்திற்கு இலவச அணுகலை வழங்குகிறது. டிஜிட்டல் நூலகத்தில் ஆயிரக்கணக்கான கட்டுரைகள், புத்தகங்கள், ஆவணங்கள் மற்றும் புகைப்படங்கள் உள்ளன.

மார்ச் 18 அன்று ட்விட்டர் வழியாக அணுக இலவச டிஜிட்டல் நூலகத்தை ஆராய ஆர்வமுள்ள எவரையும் யுனெஸ்கோ ஊக்குவித்தது. உலகெங்கிலும் உள்ள கற்பவர்களுக்கு டிஜிட்டல் நூலக பொருட்கள் ஏழு மொழிகளில் கிடைக்கின்றன. தனிநபர்கள் மற்றும் கல்வி நிறுவனங்கள் இருப்பிடத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் ஆன்லைனில் பொருட்களை அணுகலாம். வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டவர்களுக்கு கல்வி தொடர்ச்சியை ஊக்குவிப்பதற்காக யுனெஸ்கோ இவ்வசதியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.