தனிமைப்படுத்தலின் மூலம் செல்லும் அனைவரும் பரிசோதிக்கப்படுவார்கள்

தனிமைப்படுத்தப்பட்ட ஒவ்வொரு நபரும் மையத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முன்பு மருத்துவ பரிசோதனை செய்ய வேண்டும் என்றுதேசிய தொற்று நோய்கள் நிறுவனத்தின் உடலியல் மருத்துவர் நிபுணர்  ஆனந்த விஜேவிக்ரம குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கொரோனா நோயாளர்கள் மற்றும் கொரோனா வைரஸ் தொற்று அறிகுறிகள் உள்ளவர்கள் மட்டுமேகரோனரி நோயாளிகள் மற்றும் அறிகுறிகள் உள்ளவர்கள் மட்டுமே தற்போது விசாரணையில் உள்ளனர் என்றும் தெரிவித்தார். புதிய நடைமுறை மூலம் விரைவில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன என்று மருத்துவ நிபுணர் ஆனந்த விஜேவிக்ரமா தெரிவித்தார்.

தேவைப்பட்டால் 24 மணிநேரமும் கொரோனா வைரஸ் குறித்து விசாரணை நடத்த முடியும் என்று இலங்கை மருத்துவ ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தின் இயக்குநர் டாக்டர் ஜெயருவன் பண்டாராவும் தெரிவித்தார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.