இலங்கை தொழிலாளர்களுக்கு உதவ கியூபா மருத்துவக் குழு ஹைட்டிக்கு சென்றுள்ளது

ஹைட்டியில் உள்ள 100 இலங்கை தொழிலாளர்களின் மருத்துவத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக கியூபா மருத்துவக் குழு ஒன்று ஹைட்டிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

ஹைட்டியின் ஆடைத் துறையில் 100 க்கும் மேற்பட்ட தொழிலாளர்களுக்கு உதவுமாறு இலங்கை அரசாங்கத்தின் அவசர கோரிக்கையைத் தொடர்ந்து ஐந்து பேர் கொண்ட மருத்துவக் குழு கியூபா அதிகாரிகளால் அனுப்பப்பட்டுள்ளது. இந்த குழு 7 ஆம் தேதி ஹைட்டியில் வந்து கோவிட் -19 தொற்றுநோய் பரவுவதை எவ்வாறு தடுப்பதுஇ வழக்கமான சுகாதார பரிசோதனைகள் மற்றும் தேவைப்படுபவர்களுக்கு முதன்மை பராமரிப்பு ஆகியவற்றை இலங்கை தொழிலாளர்களுக்கு அறிவுறுத்தியது.

கியூபா தூதர் ஜுவான் எலெனா ராமோஸ் ரோட்ரிகஸுடனான மருத்துவ குழுவை அனுப்புவது தொடர்பாக கியூபா தூதர் ஜுவான் எலெனா ராமோஸ் ரோட்ரிகஸுடனான சந்திப்புக்கு கியூப அரசுக்கு வெளியுறவு அமைச்சர் தினேஷ் குணவர்தன வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார். கியூபா மற்றும் கரீபியனின் பிராந்தியத்தின் தற்போதைய நிலைமைஇ கரீபியன் சமூகத்தின் (CARICOM) நடவடிக்கைகள் மற்றும் கியூபாவிற்கும் ஐரோப்பிய மற்றும் ஆசிய பிராந்தியங்களுக்கும் இடையிலான உறவு குறித்து கியூபாவின் தூதர் ஜுவான் எலெனா ராமோஸ் ரோட்ரிக்ஸ் வெளியுறவு அமைச்சருக்கு தகவல் அளித்துள்ளார்.

Leave A Reply

Your email address will not be published.